185+Job Vacancies at Nanguji Memorial Hospital Morogoro

185+Job Vacancies at Nanguji Memorial Hospital Morogoro
185+Job Vacancies at Nanguji Memorial Hospital Morogoro

185+Job Vacancies at Nanguji Memorial Hospital Morogoro Tanzania is the most populous and vast country in East Africa with a population of 50.1 million people according to the 2017 Projections by the National Bureau of Statistics National Census of 2012.[1] It is a sparsely populated country with a geographically wide distribution of settlements hence presenting a challenge regarding access to hospitals. With its population and an area of 940,000 km2, its population density varies from 12 people per km2 in Lindi to 3,133 people per km2 in Dar es salaam.[1] There are 26 administrative regions in the country and the list of hospitals will be arranged by regions.

185+Job Vacancies at Nanguji Memorial Hospital Morogoro

 

Recent Posts

185+Job Vacancies at Nanguji Memorial Hospital Morogoro The healthcare system is arranged in a hierarchical structure and the administrative structure is related to the running of the equivalent level of the health facility and where the first line health facility is the dispensary to be built in every village and health center to be built in every ward as is written in The Primary Health Care Development Program (2007–2017).[2] Higher up in the ranking are the district hospitals, regional referral hospitals, zonal referral hospitals and national hospitals. There are some specialized hospitals e.g. the Ocean Road Cancer Institute and Mirembe Psychiatric Hospital.

As of 2019, there were 6,304 medical facilities in Tanzania.[3] Of the 269 hospitals in the country, 120 are public under the Ministry of Health Community Development Gender Elderly and Children, the military and parastatal organisations. The remaining 149 are privately owned either by faith-based organisations, private-for-profit or non-governmental organisations.

Sharing Is Caring

19 Comments

  1. Naitwa feliza james nmehitimi chuo cha musoma utalii tabora college fani ya utunzaji kumbu kumbu natafta kazi yoyote kwenye ofisi yenupia nina fani ya computer science call me from0623461593 or 0752091532

  2. Naitwa Salma Awadhi nipo tanga Nina umri wa miaka 26 nimesomea couse ya nursing medical attendant katika chuo cha St Augustine kilichopo muheza Nina uzoefu wa kazi wa miaka miwili naomba kazi katika hospital yenu naahidi nitafanya kazi kwa uaminifu na uadilifu Asante

  3. Naitwa Neema Msunga Nina umri wa miaka Ishirini na sita .Elimu yangu ni kidato cha sita na nimefanya mafunzo ya jeshi la Mlale na sasa hivi nipo katika jeshi la Milundikwa huku Nkasi.Na Nina Vyeti vya Jeshi la kujenga Taifa na ninaomba nafasi ya ulinzi (Security guard).

  4. Naitwa Egno Maulus mkolongo, nimesomea Community Health,,katka chuo cha Njombe institute of health and allied science naomba nafa ya medical attendant 0743947868 umri wangu Miaka 23

  5. Naitwa Egno Maulus mkolongo, nimesomea Community Health,,katka chuo cha Njombe institute of health and allied science naomba nafasi ya medical attendant 0743947868 umri wangu Miaka 23

    • Naitwa Fatuma Kudra. Nina umri Wa miaka 21, pia nimehitimu katika chuo cha Afya st david kilichopo kimala dar es salaam kwa kozi ya nurse assistant, ninauzoefu wakuhudumia mgonjwa na kugawa dawa, naomba nafasi ya kazi kwa ngaz ya nurse assistant , namba zangu. 0621173546, 9742890139

  6. Ahsante kwa Taarifa Hizi muhimu.
    Naitwa Vicent N Nahilenge Nimepata certificate ya Accountancy katika chuo cha uhasibu Mtwara(TIA)
    Ninauzoefu wa miaka Mitatu katika kitengo cha uhasibu (Accountant assistant) kwa mda wa miaka mitatu katika kituo cha Afya Mandawa,Ruangwa ,Lindi
    Naomba nafasi hiyo ya mhasibu msaidizi
    Tel.No 0718719940/0620511306

  7. Anaitwa Robert malinga nina umri wa miaka 43 nimesoma chou cha udereva cha victoria Dar es Salaam nina uzoefu wa miaka 16, ninaomba nafasi ya udereva asante.0755929641

  8. Ninaitwa Robert Dauson Kalinga umri wangu ni miaka 43 nimesoma chuo cha udereva cha victoria Dar es Salaam nina uzoefu wa miaka 16, ninaomba nafasi ya udereva,mawasiliano 0755929641, asante.

  9. Naitwa fatuma Kudra , ninaumri Wa miaka21 , nimehitimu chuo kwa koz ya nursing assistant, katika chuo cha st David kimala

  10. Naitwa Fatuma Kudra. Nina umri Wa miaka 21, pia nimehitimu katika chuo cha Afya st david kilichopo kimala dar es salaam kwa kozi ya nurse assistant, ninauzoefu wakuhudumia mgonjwa na kugawa dawa, naomba nafasi ya kazi kwa ngaz ya nurse assistant , namba zangu. 0621173546, 9742890139

  11. Naitwa fatuma Kudra, ninaumri Wa miaka 21, nimesomea nurse assistant katika chuo cha st david health science kilichopo kimala dar es salaam, naomba nafasi ya kaz ya nurse assistant, katika hospital yenu, namba zang 0742890139 , 0621173546

  12. Naitwa msafiri rashidi matumla naelimu ya kidato cha NNE ,pamoja na elimu ya fani ya udereva nauzoefu wa gari kubwa na ndogo kwa miaka 3 naomba kazi ya udereva katika hospitali yenu naumri wa miaka 25,namba zangu ni 0718991455

  13. Naitwa zainabu said ndele, Nina umri wa miaka 23, nimesomea utunzaji wa kumbukumbu katika chuo Cha utumishi wa umma tawi la mbeya,naomba nafasi ya kazi katika hospital yenu, namba zangu za cm ni 0620190023, 0687345643

  14. Naitwa Shakira Ahmad Matandiko,Nina umri wa miaka 23.Nimehitimu elimu ya uuguzi msaidiz katika chuo Cha mtakatifu Gloria kilichopo kimara Dar es salaam.Naomb nafasi ya kaz katika hosptal yenu,namb zang za simu:0718767412/0688862068

  15. Naitwa Abdallah Ramadhani Mohammed,nina umri wa miaka 43,nisomea udereva (Basic Driver, Heavy Truck) katika chuo cha veta Dar es Salaam na PSV katika chuo cha Taifa cha usafirishaji (NIT) na Nina leseni hai (valid) madaraja, A,A2,B,C,C1,C2,C3,D,E. Naomba kazi kwenu namba yangu ya simu ni +255752 964 039, +255716 091 840.

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*